กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

goggigg

1. สอบถาม lv zippy wallet damier ด้วยค่ะ date code แปลกๆค่ะ เพิ่มรูปแล้วค่ะ

Quote Originally Posted by goggigg View Post
    ตัวกระเป๋าค่ะ date code ตัว A หัวมันไม่เป็นสามเหลี่ยมแต่เป็นสี่เหลี่ยมค่ะ

Categories
    Uncategorized
  2. แม่ค้านาม Berich_88 ขายของปลอมให้ค่ะ

Quote Originally Posted by goggigg View Post
    เราได้ตกลงซื้อ lv zippy damair และโอนเงินไปให้แม่ค้า 9 ตุลา ส่ง EMS ถึงวันที่ 18 แต่ไม่อยู่บ้านปณ.เลยออกใบแจ้งรับไว้ที่ตู้รับ. กลับมา 20 ตุลาเลยโทรแจ้งให้ปณ.มาส่งให้อีกรอบ ปรากฏว่ารูปร่างสินค้าแปลกๆ
    ...
    Categories
    Uncategorized