Siam Brandname Forum - Comments - Blogs

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Blog Comments

1. nattarika's Avatar
    รบกวนสอบถามวิธีการนำไฟล์ youtube มาโพสต์ในบล๊อคของเราว่าจะต้องทำยังไงคะ
  2. noonshow's Avatar
    รบกวนลบ blog ที่ดันตั้งผิดในห้อง blog 7/8/2010 ให้หน่อยได้ไหมค่ะ
    ไม่ได้ตั้งใจลงนะค่ะ
    ตอนนี้รู้สึกอายมากๆเลยค่ะ

ขอบคุณมากนะค่ะ
    noonshow
  3. Hiyogojung's Avatar
    ขอบคุณมากค่ะที่แนะนำ
  4. Pattizear@SBN's Avatar
    -ขอบคุณจ้าว
  5. nongnui's Avatar
    ^_____^ thx mak kaaaaaaa
  6. ogazzang's Avatar
    ขอบคุณทีมงานมากค่ะ ที่มาแนะนำ ^^
  7. Siambrandname Webmaster's Avatar
    เนื่องด้วยทางเราเป็นผู้ให้บริการระบบ ไม่ได้มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับการซื้อขาย
    ตามที่ได้ชี้แจงในประกาศหลักของชุมชนแห่งนี้

www.siambrandname.com เป็นสื่อกลางในการซื้อขาย สินค้าแฟชั่นที่ถูกต้องตามลิขสิทธิ์ เท่านั้น เวบไซต์แห่งนี้ไม่อนุญาตให้ขายสินค้าลอกเลียนแบบ หรือ ละเมิดทรัพย์สินทางปัญญา"ทุกชนิด" ดังนั้นหากพบเห็นสมาชิก ท่านใดที่มีพฤติกรรมเข้าข่ายมิจฉาชีพ หรือ ขายของปลอม กรุณากดปุ่ม JTP เพื่อกำจัดสมาชิกท่านนั้นออกจากเว็บไซต์ และสมาชิกนั้นจะได้รับโทษแบนออกจากเว็บไซต์เป็นการถาวร และ siambrandname เป็นสื่อกลางในการซื้อขายแลกเปลี่ยน ไม่ได้มีผลประโยชน์เกี่ยวข้องใดๆ กับการซื้อขายของสมาชิกในเว็บไซด์นี้ ดังนั้นความเสียหายใดที่เกิดขึ้นจากการซื้อขาย ผู้ที่ทำการซื้อขายต้องรับผิดชอบเองโดยการเจรจาไกล่เกลี่ย หรือ ดำเนินคดีทางกฏหมาย ดังนั้นขอให้สมาชิกทุกคนโปรดระมัดระวังระวังและมีความรอบคอบในการซื้อขาย โดยศึกษากลโกงต่างๆจากห้อง SBN Justice เพื่อป้องกันตนเองจากการตกเป็นเหยื่อของมิจฉาชีพที่อาจจะแฝงตัวเข้ามาในเว็บไซต์ และทางเราไม่ยินดี ไม่ยินยอม ไม่สนับสนน ให้มีการใช้ ระบบใดๆ ในชุมชนแห่งนี้ เพื่อการกระทำผิดต่อกฎหมายและศีลธรรมที่ดีงามของประเทศนี้ที่เราอาศัยร่วมกัน ทั้งนี้หากสมาชิกเข้ามาใช้งาน ชุมชนแห่งนี้ แสดงว่า รับรู้ เข้าใจ และยอมรับ ในประกาศนี้ และยินดี ปฎิบัติตามประกาศนี้ร่วมกัน

แต่ทั้งนี้ สมาชิกสามารถตั้งกระทู้เพื่อแจ้งเตือน หรือสอบถาม พร้อมบอกสมาชิกให้ระวังในการซื้อเพราะหากซื้อสินค้าดังกล่าวหากว่ามิจฉาชีพ ได้นำเข้ามาขายในระบบแห่งนี้ ก็เป็นการกระทำความผิด จึงสามารถแจ้งให้สมาชิกทราบและช่วยสอดส่องดูแลได้ครับ ในห้อง SBN justice : ห้อง ร้องเรียน, เตือนภัย, และทุกกระทู้ที่มีการพาดพิงสมาชิกในเวบ...

หรือหาก มีเอกสารที่ได้แจ้งความไว้กับทางเจ้าหน้าที่ พร้อม ลักษณะรูปพรรณสัณฐานของทรัพย์สิน ก็จะช่วยได้มากยิ่งขึ้น ในการให้เพื่อนสมาชิกในชุมชนแห่งนี้ ช่วยตรวจสอบครับ

ขอบคุณที่เข้าใจและเห็นใจในการทำงานของเราครับ
  8. kaengclub's Avatar
    รบกวนด้วยครับ
    เมื่อประมาณวันที่ 17 เดือนที่แล้ว รถผมโดนทุบกระจกแล้วโดนขโมยกระเป๋าไป เป็น louis Ieoh damier graphite
    เมื่อประมาณช่วง 17 ที่ผ่านมามีคนโพสเจ้านึง โพสมาแล้วไม่มีรูปหรือรูปไม่ขึ้น แล้วกระทู้นั้นโดนตักเตือน พอดีคุ้นๆว่า ชื่อของที่เอามาขาย
    ใช้ลาย Ieoh damier graphite รึป่าว พอดีพึ่งทราบชื่อรุ่นครับ
    หรือถ้าทาง SBN พอเห็นบ้างก้อแจ้งผมด้วยนะครับ
    อยากจะโทรไปถาม ถ้าเจ้าไหน มีแล้วไม่มีถุงผ้าให้ ก็น่าจะเค้าข่ายน่าสงใส
    ตอนนี้มีเจ้านึงเข้ามาขาย ผมโทรไปถามแล้ว เค้าเป็นของใหม่มีถุงผ้าครับ
    ขอบคุณมากๆครับ
    อยากได้เบาะแส มากๆครับ เพราะในกระเป๋ามีทอง สามบาทด้วยที่โดนเอาไป สภาพกระเป๋าใหม่มากๆด้วยครับ[/QUOTE]
Page 5 of 5 FirstFirst ... 345