Siam Brandname Forum - asariss - Blogs

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

asariss

1. สมาชิกใหม่ค่ะ

สวัดดีค่ะ เป็นสามชิกใหม่ แล้วก้อชอบๆๆๆ SBN มากๆๆๆ รู้สึกว่าที่นี้ทุกคนจะชอบอะไรหมือนๆกัน

ก่อนหน้ามาเจอที่นี้ชอบน้อง LV มากๆ ชื้อเป็นยีห้อเดียว อิอิ

แต่พออ่านรีวิวนู้นนี้นั้น เข้าห้องนู้นออกห้องนี้ ตอนนี้เลยได้น้องแนล น้องบาลอง น้องกุชชี มาเป็นลูกๆแล้วค่ะ

วันนี้เลยมาทดลองใช้ Blog เผือจะได้เอาน้อง (เป๋า) มาอวดโฉมบ้างค่ะ

ขอบคุณพื้นที่ดีดี ที่ให้คนที่ชอบอะไรเหมือนๆกัน มาเจอกันค่ะ

ขอบคุณจริงๆค่ะ
    Categories
    Uncategorized