Siam Brandname Forum - ++------มาแล้วจ้า----++ New Arrival LOT 1 !!!! ** Lady in Paradise**-- dess Dressน่ารักๆ ★★ Gossip Girl จัมพ์สูทเก๋ ★★ เสื้อBubbleเชิ้ตสุดเริ่ด ★★ กระโปรงและกางเกง ★ SRETSIS ★ TOPSHOP ★ KLOSET STYLE และอีกเยอะแยะมากมาย เข้ามาดูกันเลยจ้า❤❤ - Blogs

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

++------มาแล้วจ้า----++ New Arrival LOT 1 !!!! ** Lady in Paradise**-- dess Dressน่ารักๆ ★★ Gossip Girl จัมพ์สูทเก๋ ★★ เสื้อBubbleเชิ้ตสุดเริ่ด ★★ กระโปรงและกางเกง ★ SRETSIS ★ TOPSHOP ★ KLOSET STYLE และอีกเยอะแยะมากมาย เข้ามาดูกันเลยจ้า❤❤

***ถูกใจตัวไหน CF จับจองกันเลยนะค่ะ แล้วถ้าCFจะ CC ภายหลังไม่ว่ากันค่ะ แต่กรุณาแจ้งให้ทราบด้วยนะค่ะ (อยากคิดให้ดีก่อนตัดสินใจค่ะ) ถ้าเกิน 2 วันขออนุญาตส่งต่อให้คนอื่นนะค่ะ

ติดต่อสอบถามเพิ่มเติมที่ เบอร์โทร 084-4331919 (โอ๊ตรับสายค่ะ)
หรือจะสอบถามรายละเอียดเพิ่ม PM มาได้เลยค่ะ แม่ค้าใจดีค่ะ
หรือถ้าติดต่อแม่ค้าไม่ได้ แอด mail มาก็ได้ค่ะ เปิด MSN ไว้ตลอด E-mailte_parnjai@hotmail.com
กติกานะค่ะ
-- สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืน ดังนั้น ตัดสินใจให้ดีก่อนนะคะ
-- CF แล้วรบกวนโอนภายใน 2 วันนะคะ ให้สิทธิ์คนพร้อมโอนก่อนค่ะ
-- ไม่รับ CC นะคะ และขออนุญาต Blacklist คนที่ CF แล้วหายค่ะ
-- สินค้าจะจัดส่งภายใน 2 วัน หลังจากที่ได้รับโอน
-- ค่าจัดส่งลงทะเบียน 30 บาท และ EMS 50 บาทต่อออเดอร์ค่ะ
-- ขายทั้งปลีกและส่งนะคะ สามารถสอบถามได้ค่ะ
-- แม่ค้ามีบัญชี SCB กับ BBL เท่านั้นค่ะ
-- ส่งของทุกวันจันทร์-เสาร์ค่ะ
ค่าจัดส่ง
* พัสดุลงทะเบียน ชิ้นที่1-2 =30 บ. ชิ้นถัดไปชิ้นละ 10 บ. ค่ะ
* จัดส่งแบบEMS ชิ้นที่1-2 =50 บ. ชิ้นถัดไป ชิ้นละ 10 บ.ค่ะ

1. ประกาศปรับรายละเอียดเอกสาร Trusted Member เนื่องด้วยการป้องกันการเข้ามาฉ้อโกงของมิจฉาชีพ

by , 21-10-10 at 15:06 (++------มาแล้วจ้า----++ New Arrival LOT 1 !!!! ** Lady in Paradise**-- dess Dressน่ารักๆ ★★ Gossip Girl จัมพ์สูทเก๋ ★★ เสื้อBubbleเชิ้ตสุดเริ่ด ★★ กระโปรงและกางเกง ★ SRETSIS ★ TOPSHOP ★ KLOSET STYLE และอีกเยอะแยะมากมาย เข้ามาดูกันเลยจ้า❤❤)
    ''งงมากๆค่ะ โพสต์กระทู้ขายยังงัยค่ะ??

Updated 21-10-10 at 15:16 by vivaviva

Categories
    Hi End , Hi Street , Fashion Ignition