กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between MeNaR and suwapreeya

13 Visitor Messages

Page 2 of 2 FirstFirst 12
  1. *BT2 size 1 ค่ะ สีชมพูน่ารักๆ ขอบอกว่าใหม่มากๆ ใส่แล้วเพรียวค่ะ ขาย 200 รวมส่งค่ะ
    *AIIZ career size M ทรงสวยค่ะ ใหม่มากๆ ตัวนี้ก็เอาไปเลย 150 รวมส่งค่ะ
    แม่ค้าจ๊ะ เสื้อ 2 ตัวนี้หน่ะ อกเท่าไหร่จ๊ะ แล้ว 2 ตัว 300 ได้ป่าวจ๊ะ
  2. เสื้อ BT2 ตัวสีชมพูที่สอบถามไปนะคะ

เย็บติดกันค่ะ ^^
  3. ถามเรื่องเสื้อหน่ะจ๊ะ BT2 size 1 ค่ะ สีชมพูน่ารักๆ ขอบอกว่าใหม่มากๆ ใส่แล้วเพรียวค่ะ ขาย 200 รวมส่งค่ะ
    ตัวนี้เฉพาะสีชมพูหรือว่าเป็นตัวติดกันค่ะ
Showing Visitor Messages 11 to 13 of 13
Page 2 of 2 FirstFirst 12