กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between bitchy_me and golf_virgo

16 Visitor Messages

Page 2 of 2 FirstFirst 12
  1. โอเคค้า....งั้น CF ขอเลขบัญชีค่ะ สะดวกส่งของพรุ่งนี้มั้ยค่ะ?
  2. โอเคค้า....งั้น CF ขอเลขบัญชีค่ะ สะดวกส่งของพรุ่งนี้มั้ยค่ะ?
  3. ถ้าเปน 3000 ไม่ได้อ่าค้า เพราะว่าเปนของใหม่ แร้วได้มาแพงกว่านี้อีกอ่าค้า
    เอางี้ได้เต้มที่จิง 3200 นะคะ เพราะบางคนขายเปน used ยัง 3250 เลยจ้า ขอบคุนคะ
  4. 3000 ได้มั้ยค่ะ พร้อมโอนพรุ่งนี้เลยค่ะ ^^
  5. ของใหม่คะ ยังไม่ได้ซัก ไม่ได้ใช้ ผ้ายังแข็งอยู่เลยคะ
    ลดได้ 3300 รวมส่ง ได้มาแพงอ่าค้า

สนใจไม่สนใจยังไงรบกวนตอบกลับด้วยคะ ขอบคุนคะ
  6. KLOSET JULIET ,, OLD-ROSE 3450 บาท
    เป็นของใหม่รึป่าวค่ะ + ซักรึยังค่ะ? ลดได้เท่าไหร่ค่ะ??
Showing Visitor Messages 11 to 16 of 16
Page 2 of 2 FirstFirst 12