กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between BBP and teafortwo

21 Visitor Messages

Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast
  1. เรามิได้เข้ามาเลยนะคะ ถ้าเข้ามาแล้วเห็นข้อความที่คุณให้โอนเงินกลับดิฉันจะไม่รีรอเลย เพราะจริงๆ จะโอนตั้งแต่แรกให้แล้วนะคะ
    ดิฉันเพิ่งกลับมา แล้วทราบเรื่องแม่บ้านว่ามีการแจ้งความซึ่ง หากเป็นจริงตามนั้นแล้ว ก็หวังว่าคุณจะต้องถอนแจ้งความก่อนละคะ
  2. ยังไงรบกวนแจ้งกลับด้วยนะคะ เห็นมีการแจ้งความซึ่งจริงๆ ไม่น่าถึงกับแบบนั้น ขายของไม่เคยคิดจะโกงงใครคะ ซึ่งเราไม่ยอมแน่คะ ถ้าเกิดมีเรื่องคดีความซึ่งเราแจ้งคุณหลายครั้งขอโอนเงินคืนเงิน บอกคุณด้วยว่ายุ่งๆทำงานไม่ว่าง คุณเองไม่ยอม
  3. ดิฉันต้องขอโทดนะคะ ที่ไม่ได้เข้ามาใน SBN เลยช่วงนี้
    ซึ่งดิฉันเรียนคุณ teafortwo หลายครั้งใน inbox แล้วว่าไม่ว่าส่ง สินค้าก็ไม่มีอยู่กับตัว
    แจ้งขอโอนเงินคืนหลายครั้งแล้วนะคะ
    คุณ teafortwo บอกกับเราจะรอ เราเองก็แจ้งคุณแล้วว่าไม่สบายใจขอโอนเงินคืนก่อน คุณไม่ยอม

ตอนนี้ดิฉันทราบเรื่องแล้ว กำลังจัดการโอนเงินคืนคะ
  4. ให้เวลาคุณ BBP อีกสองวันนะคะ ถ้ายังเงียบอยู่คงต้องไปแจ้งความไว้ค่ะ ขอบคุณค่ะ
  5. โอนเงินให้เราหรือยังคะ ตอนที่เราโอนซื้อของก็โอนให้ทันที พอจะเอาของคุณก็บอกจะโอนเงินคืน พอเราจะเอาเงินคืนคุณก็เงียบหาย
  6. ช่วยโอนเงินคืนให้ด้วยนะคะ
  7. ยังไงช่วยโอนเงินคืนด้วยนะะค อย่างช้าขอพรุ่งน้ีนะคะ ส่งข้อความเลขบัญชีไปทางอินบ็อกค่ะ ขอบคุณค่ะ
  8. ช่วยเช็ค inbox หน่อยนะคะ มีส่งไปค่ะ ขอบคุณค่ะ
  9. ถ้ามีส่งก็โอเคค่ะ รอมาขนาดนี้ล่ะ ขี้เกียจไปโอนแล้วค่ะ หรือไม่ให้เราส่งแมสไปรับของที่บ้านก็ได้นะคะ บอกคนที่บ้านไว้ ของอยู่กทม ใช่ไหมคะ
    เอาว่าถ้ากลับแน่ก็รอล่ะกันค่ะ
  10. ส่งของแล้วแจ้ง แทร็กกิ้งให้เราด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ
Showing Visitor Messages 11 to 20 of 21
Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast