กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between orn25 and Duck

18 Visitor Messages

Page 2 of 2 FirstFirst 12
  1. ขอบคุณมากจ้าคุณอร
  2. หวัดดีค๊า คุณอรค่ะ จำเราได้หรือเปล่า ไม่ทราบว่ากระเป๋าชาแนลใบสุดท้ายของใหม่หรอค่ะ แล้วลดพิเศษให้เราได้เท่าไรจ๊ะ
  3. pm เต็มค่า ช่วยเคลียร์ด้วยนะคะ
  4. คุณorn ค่ะพอดีเรากำลังจะออกไปข้างนอก เดี๊ยวจะออกไปโอนให้นะคะ ขอบคุณค่ะ ที่อยู่อันเดิมไม่รู้คุณออนเก็บอยู่เปล่า ไม่งั้นเด๊ยวเรากลับมา จะ pm ไปบอกใหม่นะคะ
    ขอบคุณค่ะ

ยังไงช่วยบอกเดือนการ์ดด้วยนะคะ เพราะไม่ใช่ไม่ไว้ใจคุณออนนะคะ แต่เคยเจอจริงๆๆในนี้แหละค่ะ ขอบคุณค่ะ
  5. ขอถามอีกนิดนะคะ ว่าการ์ดเดือนอะไรหรอ
    ตกลง cf ค่ะ
  6. คุณ orn เอาของสวยๆมาล่ออีกแล้ว

ไม่ทราบว่าแว่นนี้ของมือ1แน่เปล่าค่ะ ที่ถามไม่ใช่อะไรหรอ พอดีเคยซื้อในนี้บอกมือ1 เอามาการ์ดปีตั้ง4เดือนที่แล้ว อย่าว่ากันนะคะ ขอถามก่อน
    แล้วราคาลดให้สำหรับเราได้หรือเปล่า

ขอบคุณนะคะ
  7. คุณ orn ค่ะ pm เต็มค่ะ
  8. ขอต่อสัก 8000 ได้ไหมค่ะ ถ้าได้วันนี้จะโอนให้เลยค่ะ

ขอบคุณค่ะ

pm เต็มนะคะ
Showing Visitor Messages 11 to 18 of 18
Page 2 of 2 FirstFirst 12