Conversation Between siambrandname and Mystyle_24

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between siambrandname and Mystyle_24

1 Visitor Messages

1. สอบถามคะว่ากระทู้ที่ตั้งมันผิดอย่างงัยคะ...เพราะเท่าที่อ่านเราทำถูกทั้งหมดนะคะ...แล้วมาแบนกระทู้ได้ยังไงคะ....รูปเป็นของเราเองไม่ได้เอารูปคนอื่นมาใช้...ถ้ามีหลักฐานว่าเป็นรูปคนอื่นขอดูคะ...ของมีอยู่จริงเพราะตั้งใจมาขาย...ติดชื่อพร้อมsbn....และลงรูปในกระทู้ให้กดลิงค์เข้าไปดู...ไม่ได้ไม่ลงรูป....เหมือนว่าไม่ได้มีข้อไหนห้ามลงลิงค์sbn แล้วให้กดดูรูปนิคะ...เราใช้เวบ4shareในการลงรูปกดแล้วก้อเด้งมาเลย....ไม่มีลิงค์ร้านค้าแต่อย่างใดด้วยขอคำชี้แจ้งคะ....อ่านแล้วไม่เครียร์อยู่มาโดนแบน...ถ้าผิดครั้งหน้าจะได้ไม่ทำอีก...แต่ถ้าคุณผิดแก้แบนกระทู้ด้วยคะ
Showing Visitor Messages 1 to 1 of 1