Conversation Between CSSkame and ttrophy

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between CSSkame and ttrophy

1 Visitor Messages

1. ขอโทษนะคะได้รับกระเป๋าแล้วสภาพไม่เหมือนที่คุณส่งรูปมาเลยมีฟองอากาศทั้งใบถือไม่ได้เลยค่ะทุเรศมากกกก ถ้าราคานี้สภาพแบบนี้น่าจะแจ้งหน่อยนะคะเพราะรูปที่คุณส่งมามันเฟคมาก แล้วคุณก็ปิดไลน์หนีแล้วรบกวนเคลียร์ด้วยนะคะ ไม่งั้นเราไม่ยอมนะคะคุณมีเบอร์เราแล้วโทรมาเลยค่ะ ขอโทษที่พูดตรงๆนะคะ
Showing Visitor Messages 1 to 1 of 1