Conversation Between kutie2hiso and wonder.girl23

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between kutie2hiso and wonder.girl23

2 Visitor Messages

1. ก่อนอื่นต้องถ่ายรูปรองเท้าของตัวเอง พร้อมกับชื่อ user ของเรา
    wonder.girl23@SBN เขียนใส่กระดาษ และ วางไว้ตรงรูปรองเท้าของเรา และถ่ายให้ติดทุกรูป

หลังจากนั้นนำรูปไปฝากไว้ที่เว็บ ลองเข้าไป search ฝากรูปฝากไฟล์ และ ฝากรูปไว้ที่นั่น หลังจากนั้น ก็ copy link และมาใส่ในที่เราจะขายค่ะ

ลองดูน่ะค่ะ ถ้าไม่ได้ยังไงถามได้ค่ะ
  2. จะโพสรูปรองเท้าลงขาย แต่โพสไม่เป็นอ่ะคะ รบกวนแนะนำหน่อยได้ไหมคะ
Showing Visitor Messages 1 to 2 of 2