Conversation Between faantazy and alizcloset

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between faantazy and alizcloset

8 Visitor Messages

1. ได้แร้วค่า ชอบมากขอบคุณนะค๊า จุ๊บๆ
  2. หวัดดีค่าคุณฝัน ได้เป๋า ยังเอ่ย เห็นว่าเดี๋ยว SBN จะปิด กลัวว่าจะตามไม่ได้อ่าค่ะ เป็นห่วงน้าา
  3. แวะมา order อีกแระ อิอิ
    รอบสองนี่มีส่วนลดไหมคะ ^^
    คราวที่แล้วสั่งสี taupe ไป ถูกใจกันใหญ่เลยต้องมีสั่งกันอีกรอบ อย่างที่บอกเยย รอบนี้สีดำโล้ดค่ะ

ฝากเช็คราคาอันนี้ด้วยน้า
  4. ค่า ขอบคุณมากค่า ถ้ายังไงครั้งหน้าเปิ้ลจาลดให้พิเศษเลยค่า ขอบคุณค่า
  5. โอเคเรยจ่ะ คุณแม่เห็นแล้วชอบทั้งสองใบอาจมีโดนยึดหรือได้ซื้อใบใหม่แน่ๆๆ เรย แง๊วๆ
    ปล. ขอบคุณนะค๊า
  6. ดีจ้าคุณฝัน กระเป๋าเป็นไงมั่งอ่า แบบว่า สายมันพลิกอีกรึเปล่า
    ขออภัยในความติ๊งต๊องของแม่ค้าด้วยเน้อ... ลูกค้าเจอทีไรงงๆกันทุกคน เอิ้กๆ...
  7. โอเค จ้า 1000 ก่อนน๊า ถ้าไงเปิ้ลขอเบอร์โืทรนะคะ เดี๋ยวถึงไทยแล้วจะโทรหาจ้า
  8. ตะเองว่าไงบอกด้วยน้า เด๋วคืนนี้จะโอนให้น้าไปทำงานก่อนแร้ววว
Showing Visitor Messages 1 to 8 of 8