Conversation Between 8_Chocolate_8 and organ_kaviya

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between 8_Chocolate_8 and organ_kaviya

4 Visitor Messages

1. Squall อ่ะค่ะตอบไปทางพีเอ็มอ่ะค่ะ เอ่อ เป๋าไรอ่ะคะ เราไม่เห็นรูป ส่งมานะคะ ถ้าดูได้ จะได้ช่วยๆกันดูน๊า
    เราไม่ใช่ ท่านเซียน ท่านกูรู กูรู้อะไรหรอกนะคะ อิอิอิอิ แค่ช่วยๆกันดู กะเพื่อนๆในนี้เหล่ะจ๊า
  2. สวัสดีค่ะคุณออร์แกน
    คุณเป็นผู้ชำนาญด้าน catch fake เหรอคะ ช่วยดูกระเป๋า Alexander Wang ที่คุณ bok เอาไปลงให้หน่อยค่ะขอบคุณค่ะนี่กำลังเมล์ไปหา customer service อีกรอบน่ะค่ะ
  3. สวัสดีค่ะ
    ตอบ pm ไปแล้วนะคะ
    แมวเทาลายขาวก๊วนกวนนะคะ
    ที่บ้านก้อเคยมีแมวเทาแต่ไปแล้วค่ะตอนนี้เหลือแต่แมวเหลืองการ์ฟิวด์ค่ะ
  4. รบกวนเช็คPMด้วยนะคะ รออยู่ค่ะ
Showing Visitor Messages 1 to 4 of 4