Conversation Between littlejay and bambalika

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between littlejay and bambalika

2 Visitor Messages

1. ขอบคุณนะค่ะที่แนะนำ พอดีก็ไม่ค่อยรู้เรื่องอะไร พวกนี้หรอกค่ะที แรกที่เค้าบอกว่าให้วางป้ายชื่อก็ไม่คิดว่ามันจะสำคัณอะไรอ่ะค่ะเลย แบบ ขี้เกียจถ่ายรูปแล้ว ลงรูปใหม่ แต่ก็ โกรธนะค่ะ อยุ่ดีๆ มาว่า ว่าของเราเป็นของปลอมอ่ะค่ะ คือมันไ่่ม่ใช่อ่ะพี่ หนูแบบขายของแท้อ่ะ ไม่มีทางขายของปลอมแน่ๆ อ่ะ หรือว่าหนูก็เรียง รูปผิดไป เอารูปด้านในของอีกรุ่นที่เป็นสี เบจมาแน่ๆ เลยค่ะ เพราะ ไอแมลงด้านในมันสีดำ ยังไงก็ขอบคุณนะค่ะ
  2. ขอบคุณมากๆ นะค่ะ พอดี ขี้เกียจลงรูปใหม่ อ่ะค่ะ คราวหลังจะวาง ป้ายชื่อแล้วนะค้่า
Showing Visitor Messages 1 to 2 of 2