Conversation Between Orly and LittleT-Lex

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between Orly and LittleT-Lex

10 Visitor Messages

1. ขอบคุณค่ะ ขายได้อยู่แล้วค่ะ><~*
  2. ไม่เปนไรค่ะ แอนนี่เริ่มทำใจแล้ว เดี๋ยวแอนนี่ ไปสั่งที่ร้านทำก้ได้ค่ะเดี๋ยวเก็บเงินก่อน ช้าไปหน่อยก้คงได้ ขอบคุณพี่จ๋ามากค่ะ
  3. มีคน ฉโ สองท่านค่ะ ท่านแรก CC ไปแล้ว เหลืออีกท่านจะโอนวันนี้จ๊า เดี่ยวพี่แจ้งอีกครั้งนะคะ

ส่วนสีชมพูไปแล้วจ๊ะ มีคน Cf พร้อมโอนพร้อมกันพี่เลยต้องจับฉลาก
  4. ได้หรือไม่ได้ยังไงพี่จ๋าช่วยแจ้งแอนนี่ด้วยน่ะค่ะ><"โทรหาแอนนี่หน่อยน่ะค่ะ แอนนี่จะรอค่ะ ขอบคุณค่ะ
  5. ไม่เปนไรค่ะ ขอบคุณมากค่ะ ขอโทดที่รบกวนค่ะ ^^
  6. อ่อค่ะ แล้วสีชมพูอ่าค่ะ งุงิ><" ขอเวลาเดือนนึงกะอีกอาทิตยืเหมือนเดิมได้ไหมค่ะ เดี๋ยวไม่ทันวันเกิดแม่แอนนี่ค่ะ
  7. แอนนี่ส่งไปสองฉบับค่ะ ไม่ทราบว่าได้รับฉบับที่สองยังค่ะ ไม่เกินเดือนนึงแน่นอนค่ะ ><" ได้ไหมค่ะ TT
  8. พี่จ๋าค่ะ ช่วยตอบpm แอนนี่ด้วยค่าาา TT อยากได้จัง งุงิ
  9. [: รบกวนตอบpmอีกรอบน่ะค่ะ ><"
  10. รบกวนตอบpmด้วยค่าาาา ><" แง่ว อยากได้จริงๆค่ะ
Showing Visitor Messages 1 to 10 of 10