Conversation Between brandinsane09 and J_Jay

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between brandinsane09 and J_Jay

2 Visitor Messages

1. หวัดดีค่ะอยากให้เหมือนกันค่ะ แต่พี่สาวเค้าให้ที่ 42000ค่ะ เค้าบอกว่าซื้อมาปีนี้เองไม่ค่อยได้ใช้ ยังใหม่มากๆ ซื้อที่เมืองไทยแพงมากค่ะ และก็ขาดทุนมากๆแล้ว ขอบคุณมากนะค่ะ
  2. Alma blue nuit อยากได้คะ 37000ได้มั้ยคะ
Showing Visitor Messages 1 to 2 of 2