Conversation Between bowchompoo and ployton

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between bowchompoo and ployton

7 Visitor Messages

1. โอนให้แล้วนะคะ
    (:♥
  2. พลอย
    66 ถ.ท่าดินแดง แขวงคลองสาน เขตคลองสาน กทม. 10600

พี่คะ ไม่ต้องเขียนบิล หรือ ราคาอะไรทั้งสิ้น ใส่ลงไปในกล่องนะคะ
    พอดี พลอยให้ส่งไปให้ที่บ้านอ่ะค่ะ
    เดี๋ยวกลับจากหอวันเสาร์
    กลัวตัวไปไม่ทันของถึง
    เดี๋ยวที่บ้านเปิดก่อน แล้วจะโวยวายเอา ชอปปิ้งอีกแล้ว
    แหะแหะ. - -"

ขอบคุณมากมากนะคะ.
    เดี๋ยวอีกซักพักจะไปโอนให้ แล้วจะเมสเสจไปนะค๊าา. ((:♥
  3. ขอบคุณมากค่ะ.
    ขอเบอร์โทรด้วยค่ะ โอนแล้วจะเมสเสจไปนะคะ.

ส่งของพรุ่งนี้เลยได้มั้ยคะ? (:♥
  4. 2000ได้มั้ยคะ plssss น๊านะนะนะ นะคะ
    เดี๋ยวหนูโอนตังให้ภายในวันนี้ แล้วพี่ส่งของให้พรุ่งนี้ ได้มั้ยคะ? *-*♥
  5. 2200 รวมemsใช่มั้ยคะ?
    มีตำหนิรึปล่าวคะ?
    ความยาวเท่าไหร่คะ? ใส่เป็นเอวสูงได้มั้ย?

ขอบคุณมากมากค่ะ. ((:♥
  6. เข็มขัดเส้นแรกอ่ะค่ะ
    ลดอีกนิดนึงได้มั้ยคะ? นะคะ นะนะนะ. *_*♥

ขอบคุณมากค่ะ.♥
  7. เข็มขัด kloset ตัวโน้ต เส้นที่1 sizeอะไรคะ?

ขอบคุณมากค่ะ. ((:♥
Showing Visitor Messages 1 to 7 of 7