Conversation Between kaew_kv and oshikawa

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between kaew_kv and oshikawa

14 Visitor Messages

Page 1 of 2 12 LastLast
  1. คุณแก้ว แจ้งที่อยู่ไปทาง mail แล้วน้า อุปกรณครบเนอะ ยกเว้นกล่องกระดาษใช่ไหมคะ ส่งของแล้ว น้ำรบกวนแจ้ง tracking no. หน่อยน้าค้า...ขอบคุณค่า^^
  2. ได้ค่ะรบกวนส่งที่อยู่ไว้ให้ทางเมล์ด้วยนะคะ ^ ^
  3. คุณแก้วคะ พอดีน้ำมีธุระด่วน เด๋วขออนุญาตกลับมาโอนเย็นๆ วันนี้นะคะ พอดีต้องไปโคราชกับนายเดี๋ยวนี้เลย กำ --"
  4. ---------------
  5. ขอเมล์ด้วยนะคะเดี๋ยวส่งรูปให้ดูค่ะ
  6. แง่ว T T ตำหนิเยอะไหมอ่ะคะ ถ่ายรูปให้ดูหน่อยได้ไหมเอ่ย ถ้าไม่มากเปลี่ยนเป็นลดราคาแทนดีกว่าจ้า^^
  7. ขอยกเลิกการขายก่อนนะคะพอดีเจอตำหนิอ่ะค่ะ โทษทีค่ะ
  8. mede in italy CE จ้า ส่งที่อยู่ได้เลยค่ะส่งมาทางเมล์ก็ได้ค่ะ kaewpark@hotmail.com ขอบคุณค่ะ
  9. made in italy ใช่ปะคะ วันนี้เราไม่สะดวกออกไปข้างนอกอ่า ขออนุญาตโอนพรุ่งนี้ประมาณเที่ยงๆ น้า
    ขอบคุณค่า^^
Showing Visitor Messages 1 to 10 of 14
Page 1 of 2 12 LastLast