Conversation Between obab and The one

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between obab and The one

1 Visitor Messages

1. สาย steel cable สีเงิน ข้อต่อและหน้าปัดเป็นสี Rose Gold
    หน้าปัดมี 12 Sim แทนตัวเลขบอกเวลา 1 - 12
    size ตาม order
    มีอุปกรณ์ครบ ทั้งถุง Charriol กล่อง และใบรับประกันทั่วโลก 2 ปี
    หน้าปัดสีขาวยังมีของมั๊ยค่ะ แล้ว Size M ข้อมือน่าจะประมาณเท่าไหร่คะ

หนึ่งค่ะ Nina_nadee@hotmail.com
Showing Visitor Messages 1 to 1 of 1