Conversation Between Donut_ and iopoipoi

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between Donut_ and iopoipoi

4 Visitor Messages

1. งั้นไม่เปนไรคะ ไว้เปลี่ยนใจpm มาบอกน้า
  2. dai 3700 jing jing ja.
  3. 3,000ได้มั้ยอะคะ นะนะนะ
  4. pm เต็มจร้า ส่งไม่ไป ขออนุญาติแจ้งทางนี้นะค่ะ

ลดอีกนิดได้มั้ยคะ ไม่คินเฟิมน้า ถ้าราคาน่ารักโอนเลยคะ

ได้ 3700 บาทพร้อมส่ง ems ค่ะ ส่งพรุ่งนี้ได้เลยเพราะพรุ่งนี้มีส่ง milinให้ลูกค้าจร้า ขอบคุณมากนะค่ะ
Showing Visitor Messages 1 to 4 of 4