Conversation Between psujinda and alincha

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between psujinda and alincha

1 Visitor Messages

1. ==>ขนาดชุด Jaspal นะคะ รอบอก 28 นิ้ว , เอว 26 นิ้ว , สะโพก Free size , ความยาววัดจากเอวลงมานะคะ 17 นิ้ว
    วัดแบบ..ไม่ยืดผ้านะคะ แต่จริงๆ แล้วมันเป็นลักษณะผ้ายืดน่ะค่ะ คล้ายๆกับเสื้อยืดแน่นๆ..ไม่บางนะคะ แต่ถ้ากังวลมากๆก็ใส่ซับกางเกงแบบสั้นๆ ข้างในก็ได้ค่ะ เคยใส่ครั้งหนึ่งไปทำบุญที่วัด แต่ก็ไม่ได้ใส่ซับอะไรเลยจ้า ....ส่วนเรื่องลักษณะคอ เดี๋ยวโพสรูปไปด้วย ลองดูนะคะ สนใจยังไงโทรติดต่อได้ค่ะ ขอบคุณมากค้า

Showing Visitor Messages 1 to 1 of 1