Conversation Between anjay21 and Pattieyou

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between anjay21 and Pattieyou

3 Visitor Messages

1. ขอบคุณนะค่ะ ที่โดนตัดแต้มเพราะลงขายผิดห้องค่ะ
  2. ไม่ต้องขอโทษหรอกจ้า เราเตือนเฉยๆเพราะว่าถ้าทำผิดกฎแล้วโดนโหวตขึ้นมาทำให้โดนตัดแต้มได้ค่ะ
    อีกอย่างนึงคือเพื่อความเป็นระเบียบและน่าเชื่อถือของบอร์ดและตัวแม่ค้าเอง ถ้ามีรูปพร้อมป้ายชื่อลูกค้าก็จะได้แน่ใจว่ามีของจริงๆ ซื้อง่ายขายคล่องค่ะ ส่วนเรื่อง pm เดี๋ยวเรา pm ไปอีกทีนะคะ^^
  3. ต้องขอโทษด้วยนะค่ะ ถ้าทำผิดกฎค่ะ อยากขายค่ะ
    แต่ลงรูปไม่เป็นค่ะ จากโทรศัพท์มือถือ pm อยู่ตรงไหนก็ไม่ทราบค่ะ
    ส่งอะไร ก็ส่งแบบ ไม่รู้ค่ะ รบกวนบอกวิธีลงรูปด้วยค่ะ
    Pmเต็มแล้วต้องเข้าไปตรงไหนค่ะ
Showing Visitor Messages 1 to 3 of 3