Conversation Between =sincere= and nani007

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between =sincere= and nani007

3 Visitor Messages

1. จะถามว่ายังสนใจ Belt Bag ของ Gucci อยู่รึป่าวคับ ???
  2. คือว่าจะบอกว่าเพิ่งอ่านละเอียด คงต้องรบกวนลงเองอ่ะคับผม เพราะพอดีเน็ตช้า ขอโทดด้วยนะครับ

เรื่องฟ๊อน ผมเองว่าปกตินะ เพราะว่า มันก้อาจมีคลาดเคลื่อนจากใบอื่นบ้าง ยังไงของออกจากโรงเหมือนกันหมดคงไม่ได้

แต่ก้แร้วแต่ความสบายใจครับผม

ซื้อของเอาให้สบายใจ2 ฝ่ายดีกว่าคับ ^^
  3. ได้คับผม ลงได้ตามสบายคับ

ผมได้มาจากในนี้เหมือนกันคับผม

ถ้าเกิดสนใจยังไงรบกวนติดต่อมานะครับ

ไม่ก้ทิ่งเบอไว้ก้ได้

ขอบคุณมากคับผม
Showing Visitor Messages 1 to 3 of 3