Conversation Between omomka and powderpuff

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between omomka and powderpuff

3 Visitor Messages

1. ราคาลดได้สุดๆที่เท่าไรคะขอโทศต้องถามเรื่องราคาลดเพราะถูกจำกัดงบคะถ้าแป้งได้และไหวก็เอาเนอะถ้าไม่ไหวผ่านก่องคะขอบคุณคะ
    ยังไงแจ้งด้วยนะคะที่เมลนี้ก็ได้คะdevilpowder@gmail.com ขอบคุณอีกครั้งคะ
  2. ราคาลดได้สุดๆที่เท่าไรคะขอโทศต้องถามเรื่องราคาลดเพราะถูกจำกัดงบคะถ้าแป้งได้และไหวก็เอาเนอะถ้าไม่ไหวผ่านก่องคะขอบคุณคะ
  3. สอบถามคะสินค้าชิ้นนี้แพตเทิร์นใหญ่ไหมคะขอบคุณคะ

ตัวนี้แอบเส้าเล็กๆค่ะ อุตส่าห์ตามหา มีสาวใจดีมาขายให้ ใส่ไม่ได้ซะงั้น
    ขายนะคะ 8500 บาทค่ะ เป็น USED สภาพดีมากค่ะ SZ.2 นะคะ
    มีตำหนิด้ายรันจุดเดียวตามรูปค่ะ หรือใครอยากแลกกะ SRS ข้างล่าง ก็ได้นะคะ
Showing Visitor Messages 1 to 3 of 3