Conversation Between GreenTree and PaNgiE

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between GreenTree and PaNgiE

1 Visitor Messages

1. คุณGreentree คะ พอดีส่ง pm ไปหาไม่ได้อะค่ะ เห็นแจ้งว่าของคุณ GreenTree ใช้พื้นที่เกินโควต้าแล้วอะค่ะ เลยมาแจ้งในนี้นะคะ ว่ากระเป๋าที่ถามอะค่ะ จริงๆใบนี้ซื้อมาเกือบ 2 พันเลยอะค่ะ ลดให้สุดๆที่ 1พันถ้วนๆแล้วอะค่ะเพราะใหม่มากๆ ใช้ไปน้อยจริงๆค่ะ เหมือนใหม่เลย ยังไงราคาคงได้ที่ 1,000 รวมค่าส่งลงทะเบียนแล้วกันนะคะ เพราะว่าค่าส่งคงจะเยอะอยู่อะค่ะ ^^ ยังไงฝาก pm แจ้งหน่อยนะคะ
Showing Visitor Messages 1 to 1 of 1