Conversation Between laceidea and biolady

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between laceidea and biolady

3 Visitor Messages

1. ขอส่งเปน ems นะค่ะแม่ค้า

ถ้าแม่ค้า โอเค ขอ บช kbank ค่ะ
  2. <NEW> JC007 - 1400 B. (ลดเพิ่มอีก 20% --> 30%)
    Juicy Couture พร้อมส่ง - NEW Gliter Silicone Case for Iphone (USA)
    มี 3 สี
    1 สีใส (SOLD OUT)
    2 สีชมพูม่วงๆ (SOLD OUT)
    3 สีดำ
    **มีกล่องให้ทุกชิ้นคะ เป็นกล่องของรุ่นอื่นเเทน เเต่กล่องเหมือนกันคะ**
    **PLEASE DEFINE THE COLOR YOU WANT**
    ***PRICE PER UNIT***
    From USA
    ลดเหลือเท่าไหร่่ค่ะ ของใหม่ใช่มั้ยค่ะ
    มีกล่องให้ เหลือแต่สีดำหรอค่ะ
    900 รวมส่ง ems มั้ยค่ะ

สวัสดีค่ะ ^^

พอดี PM เต็มนะค่ะ เลยเเจ้งทางนี้เเทน

ขอมาก้อจัดไปค่ะ 900 เเต่ขอส่งแบบลงทะเบียนนะค่ะ
    ใส่กล่องตามในรูปเลยค่ะ เป็นกล่องใส่ได้ 3 อันค่ะ
    เหลือสีดำอันสุดท้ายเเล้ว + เป็นของใหม่ค่ะ

ยังไงเเจ้งกลับหน่อยนะคะ ว่ารับรึป่าว ไม่รับไม่ว่ากันค่ะ

ขอบคุณค่ะ
    www.laceidea.com
  3. <NEW> JC007 - 1400 B. (ลดเพิ่มอีก 20% --> 30%)
    Juicy Couture พร้อมส่ง - NEW Gliter Silicone Case for Iphone (USA)
    มี 3 สี
    1 สีใส (SOLD OUT)
    2 สีชมพูม่วงๆ (SOLD OUT)
    3 สีดำ
    **มีกล่องให้ทุกชิ้นคะ เป็นกล่องของรุ่นอื่นเเทน เเต่กล่องเหมือนกันคะ**
    **PLEASE DEFINE THE COLOR YOU WANT**
    ***PRICE PER UNIT***
    From USA

ลดเหลือเท่าไหร่่ค่ะ ของใหม่ใช่มั้ยค่ะ

มีกล่องให้ เหลือแต่สีดำหรอค่ะ

900 รวมส่ง ems มั้ยค่ะ
Showing Visitor Messages 1 to 3 of 3