Conversation Between laceidea and koikagus

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between laceidea and koikagus

2 Visitor Messages

1. สวัสดีค่ะ ^^

belt1 - เข็มขัดเชือกหนังกำมะหยี่สีดำ (K) 250 B.
    ความยาวประมาณ 176 ซม.โดยประมาณ เเต่เเม่ค้าลองวัดให้เเต่ละเส้น มันจะยาวไม่เท่าเเบบเป๊ะๆอ่ะค๊า
    ยังไงสนใจสีไหน เดวจะวัดความยาวให้ละเอียดอีกทีจ้า ^^
    ยาวประมาณ 70.4 นิ้วจ้า

สอบถามเพิ่มเติมได้นะค่ะ
    ขอบคุณค่ะ
    www.laceidea.com
  2. แม่ค้าพีเอมเต้มจีาแง้
    สนใจเข้มขัดดาฮองค่ะ สวยมั้ยคะ สาวอวบคาดแล้ว จะเหลือเอวมั้ยคะ55555

ขอบคุณค่า
Showing Visitor Messages 1 to 2 of 2