Conversation Between nokhon and chaaimja

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between nokhon and chaaimja

9 Visitor Messages

1. ขอบคุณนะคะ
  2. สวัสดีค่ะ
    พอดีวันเสาร์คุณสามีเอาเสื้อไปส่งให้แล้วนะคะ
    ส่งแบบลงทะเบียนค่ะ

นกจร้า
  3. จร้า เดี๋ยวพรุ่งนี้เช้าจัดส่งให้จร้า พร้อม tracking no
    นกจร้า
  4. ขอโทษค่ะ ถึง ชะเอม TWM ด้วยนะคะ
  5. ถ้างั้นเด๋ยวตอนเย็นโอนเงินไปให้นะคะ เสาร์อาทิตเช็คดูได้ค่ะ ที่อยู่ในการส่งนะคะ
    บริษัท ที. ดับบลิว. กรุ๊ป อิมปอร์ต เอ็กซ์ปอร์ต โฮลดิ้ง จำกัด
    55/5 ซ.ยาสูบ1 ถ.วิภาวดีรังสิต แขวงจอมพล เขตจตุจักร
    กรุงเทพฯ 10900
    ขอบคุณค่ะ
  6. มีค่ะ เป็นของคุณสามีนะคะ
    009-0-02996-8 นายเจตเจิม เจิมขุนทด
    ธ.กรุงเทพนะคะ
    ถ้าโอนแล้วอย่าลืมแจ้งที่อยู่มาให้นกนะคะ
    หรือโทรหานกก้ได้จ้า 089-9593237
  7. งั้น CF ค่ะ มีธ.กรุงเทพไหมคะ ถ้าไม่มีไม่เป็นไรคะ
    อาจจะตอบPm ช้าหน่อยนะคะ เพราะคอมที่บ้านเล่นไม่ได้ ต้องอาศัยที่ออฟฟิตเล่นเอา
    อาจจะตอบอีกทีเป็นวันจันทร์นะคะ แต่ถ้าได้ธ.ก็จะโอนเงินไปเย็นนี้นะคะ
  8. ได้ค่ะ

นกจร้า
  9. เสื้อ F21 ตัวนี้ 200 บาทรวมส่งได้ไหมคะ
Showing Visitor Messages 1 to 9 of 9