Conversation Between warannat_siambb and vanna

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between warannat_siambb and vanna

3 Visitor Messages

1. เสื้อ cps สีเขียว อกได้ไม่เกิน 34 ค่ะ ส่วนกางเกง เอวไม่เกิน 28 สะโพกไม่เกิน 34 ค่ะ/ขอบคุณค่ะ
  2. ขอโทดด้วยนะค่ะ เข้ามาดูช้า เด้วไปวัดให้นะค่ะ แล้วแจ้งกลับอีกรอบค่ะ ขอบคุณค่ะสะดวกทิ้งเบอร์ไว้ให้มั้ยค่ะ ติดต่อทางโทรสับ เร็วกว่า เผื่อไม่ได้เชค pm ค่ะ
  3. pm ไม่ได้จ้า

สอบถาม กางเกง เอว/สะโพก กี่นิ้วค่ะ
    เสื้อ อก/ความยาว กี่นิ้วค่ะ
    2.กางเกงเอวสูง cps size s ขาย 650 บาท และเสื้อ ลายดอกเข้าชุด เสื้อขาย 400

Showing Visitor Messages 1 to 3 of 3