Conversation Between Anussara and joyba

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between Anussara and joyba

9 Visitor Messages

1. ค่ะ ขอบคุณมากๆๆน่ะค่ะคุณจอย ไว้กลับมาอุดหนุนกันอีกน่ะค่ะ อิอิ

ขอบคุณอีกครั้งค่ะ
  2. ได้รับของแล้วคะคุณเมย์ คุณแม่ชอบมากๆเลย
  3. จอยโอนเงินให้แล้วนะคะ เมื่อวานคะ 1445 คะ

ขอบคุณมากๆคะ

จอย
  4. 1722037533 อนุสรา ทวีสุวรรณไกร
    ไทยพานิช
    ยอด1445ค่ะ

โอนแล้วแจ้งได้เลยน่ะค่ะเมย์สั่งของไปให้แล้วค่ะ

ขอบคุณค่ะ
  5. order 1 ตัวคะคุณเมย์ size 40 นะคะ

รบกวนขอเบอร์บัญชีด้วยคะ

จอย
  6. โทดทีค่ะตอบช้า ตอนนี้เมย์หยุดพักเที่ยวปีใหม่น่ะค่ะ แต่หลังปีใหม่จะกลับมารับอีกน่ะค่ะ

ขอบคุณค่ะ
  7. คุณเมย์คะ จอยขอ Order

58.ไทร์กิ้ง จะหนากว่าเลกกิ้ง ประมาณผ้ายีนส์แต่ยางยืดค่ะ 1045 สีฟ้า อ่อน size 40 1 ตัวนะคะ

ฝากรบกวนคุณเมย์ check size ด้วยนะคะ กลัวผิดอีกอ่ะคะ คุณแม่อยากได้สุดๆ 555

จอย
  8. เมย์เหนื่อยใจกับพีเอ็มลบทุกวันเมื่อวานก็20กว่าวันนี้เต็มอีกแล้ว
    เมย์ได้แล้วคะหาเมล์ไม่เจอว่าพักเที่ยงจะเมล์ไปบอก

ขอบคุณคะ
  9. โอนไปแล้วนะคะ คุณเมย์อ่ะ ไม่ยอมลบ Pm เลย

ส่งไม่ได้เลย T_T

ขอบคุณมากๆนะคะคุณเมย์
Showing Visitor Messages 1 to 9 of 9