Conversation Between southkensington and Tang_MoMo

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between southkensington and Tang_MoMo

3 Visitor Messages

1. pm เต็มนะค่ะ
    แล้วไซส์ ทั้ง 2 ตัวนี้เท่าไรคะ เราสูง 170 เอว 28-29 จะใส่ได้ไมคะ รับ 2 ตัวลดได้สุดๆเท่าไรค่า

7. Milin dress สีครีม ตัวนี้คือที่สุดของที่สุดค่ะ สวย งามงดมาก ป้ายตอนนั้น 13500 แม่ค้าจำได้ ใส่ไปละ 2 ครั้ง ทั้งรวบผมทั้งปล่อยผม จำใจขายละค่ะ ผ้าดี คัตติ้งเนี๊ยบ ขายถูกที่ 2900 บาท

Milin skirt สีส้มเข้มค่ะ ถ้าใครมีคอลเล็กชั่นนี้อยู่แล้วจะรู้ว่าตรงโปร่งๆมันจะเป็นเนื้อผ้าที่ไม่เหมือนใครอ่ะค่ะ แม่ค้าเคยเห็นที่เค้าพยายามก็อป มันไม่เหมือนจริงๆค่ะ ขอขายถูกที่ 1600 บาท
  2. มีค่า
    ชุดนี้เลยค่ะ ที่คุณกู๊บกิ๊บใส่ ไม่มีสายค่ะ แต่ตรงระบายจะใส่เป็นแบบไหล่ตกหรือพาดไหล่ก็ได้ค่า
    ตามลิงค์ไปเลยค่า
    ขอบคุณค่า
  3. 7. Milin dress สีครีม ตัวนี้คือที่สุดของที่สุดค่ะ สวย งามงดมาก ป้ายตอนนั้น 13500 แม่ค้าจำได้ ใส่ไปละ 2 ครั้ง ทั้งรวบผมทั้งปล่อยผม จำใจขายละค่ะ ผ้าดี คัตติ้งเนี๊ยบ ขายถูกที่ 2900 บาท

เป็นเกาะอก หรือมีสาย มีรูปตอนใส่ไมคะ^^
Showing Visitor Messages 1 to 3 of 3