Conversation Between newbrandhot and yimmy_yim

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between newbrandhot and yimmy_yim

3 Visitor Messages

1. เออ รหัสEMS ที่บอกว่าตรวจสอบได้หลัง บ่ายสี่โมงของวันนี้เหรอคะ
    พอดีเอารหัสไปตรวจแล้วมันขึ้นว่าไม่พบข้อมูลนะคะ เลยอยากสอบถามว่าจะตรวจสอบได้ตอนไหนอะคะ
  2. Originally Posted by yimmy_yim
    Originally Posted by newbrandhot
    560+EMS30= 590- ครับ

งั้นสั่งอันนี้ 1 อันคะ เราต้องโอนแล้วมาแจ้งยังอะคะ^^
    โอนแล้วนะคะ 590 บาท โอนเข้า ธนาคารกรุงเทพ เวลา 05.41.15 pm ของวันที่13/09/2011 โอนจากธนาคารtmb คะ

เราสั่ง ที่จัดระเบียบกระเป๋า LV speedy 30 นะคะ สีเบจ

ช่วยจัดส่งมาที่ ปณยา 193/292 ซ.15 ม.4 ต.แม่เหียะ อ.เมือง จ.เชียงใหม่ 50100 (หมู่บ้านกุลพันธ์วิลล์โครงการ7 ) คะ

ขอเลขแท็กกิ้งems ด้วยนะคะ^^
  3. เมื่อกี้แจ้งการอ่อนไปแล้วนะคะ ช่วยเช็ค inboxด้วยคะ
Showing Visitor Messages 1 to 3 of 3