Conversation Between ead10 and LINGNAO

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between ead10 and LINGNAO

14 Visitor Messages

Page 1 of 2 12 LastLast
  1. ถ้าว่างตอบ PM ด้วยนะคะ
  2. วันนี้เช็คของแล้วเค้าส่งผิดแบบมาค่ะ ให้ทางอังกฤษส่งแบบด่วนมาให้แล้วกำลังจะpmแจ้งอยู่พอดีเลยค่ะต้องขออภัยอย่างสูงไม่เกินอังคารหน้าได้รับของพร้อมเงินคืน500บาทเป็นค่าเสียเวลาคอยสินค้าค่ะ
  3. ส่งของรึยังอะคะ ไม่เห็นโพสเลขให้เราเลยอะ
  4. ส่งแล้วรบกวนโพสแทรคกิ้งให้เราด้วยนะค้า ขอบคุณมากๆคะ
  5. วันที่30ส่งของให้นะคะ
  6. น้ำลดส่งของได้รึยังอะคะ ส่งได้ภายในสิ้นเดือนนี้ใช่ไหมคะ
  7. วันนี้น้ำลด8ซมค่ะ ส่วนเสื้อถ้าพรีต้องรอนานเพราะหายากมากกก แต่ถ้ามีsz12,14มาเมื่อไรจะรีบpmแจ้งนะคะ
  8. TOPSHOP premium cream pearl beaded embellished top blouse พรีไซส์อื่นได้ปะ น้ำลดยังคะ PM มาตอบเราด้วยนะคะ
  9. ตอนนี้น้ำลดประมาณ5-10ซม ต่อวันคิดว่าสิ้นเดือนนี้น่าจะพอขยับขยายส่งของได้ค่ะ
  10. น้ำยังไม่ลดเลยค่ะเขตแถวตะวันตกจมน้ำมานานแล้วเหมือนกันไม่ใช่ไม่มีของหรือไม่อยากส่งนะคะ แต่ออกไปไม่ได้จริงๆ เอางี้มั้ยคะเดี๋ยวแม่ค้าโอนเงินคืนให้ก่อนแล้วเมื่อของมาถึงแล้วจะpmแจ้งค่ะเพราะเข้าใจดีว่าลูกค้าทุกคนย่อมกังวลใจใจเป็นธรรมดาค่ะ
Showing Visitor Messages 1 to 10 of 14
Page 1 of 2 12 LastLast