Conversation Between stylecream and eone

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between stylecream and eone

1 Visitor Messages

1. ASAVA เดรส เกาะอก ตัวสั้นค่ะ สีฟ้าอ่อนๆ ผ้าเงาๆ หน่อยค่ะ ผ้าเนื้อดีมาก
    จริงๆเป็นกระเป๋ายาวๆค่ะ แต่สำหรับหุ่นนางแบบมากๆ
    พี่ที่ขายที่ร้านบอก ใส่เป็นเกาะอก เดรสได้ค่ะ
    ในป้าย เป็น skirt SIZE:M นะค่ะ
    ถ้าจะใส่เป็นเดรส รอบ อก วัดจาดไม้บรรทัด 30นิ้วค่ะ
    แม่เค้า สูง 160 นะค่ะ ราคาเต็ม 5800 ค่ะ
    ได้มาตอนเซล แต่ไม่ได้มีโอกาศใส่เลยค่ะ ขายไม่เอากำไรค่ะ

ขาย 2000 ค่ะ SALE 1600 ถูกสุดๆๆค่า

มีรูปตอนใส่มั้ยคะ แล้วใส่เป็นกระโปรงได้มั้ยคะ
Showing Visitor Messages 1 to 1 of 1