Conversation Between Bag_stop and chhersbn

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between Bag_stop and chhersbn

2 Visitor Messages

1. ส่งของให้รึยังคะ คุณแม่ค้าไม่ยอมตอบ pm เราแอบกังวลอ่าคะ เพราะเห็นคุณเช็ค pm แล้วด้วย ยังงัยส่งแล้วหรือยังไม่ส่งรบกวนแจ้งหน่อยนะคะ
    ขอบคุณค่ะ
  2. pm เต็มคะ ><
    ตอบจาก smile legging นะคะ

เป็นของใหม่คะ
    เราซื้อมาแต่ไม่ได้ใช้งานเลยคะ
    พื้นเป็นสีดำๆเทาๆคะ แบบไม่ดำสนิทมาก
    เราไม่มั่นใจว่าเอวยืดได้เท่าไหร่อะคะ
    แต่น่าจะได้เยอะอยู่
    ผ้าไม่ได้เป็นแบบมันๆนะคะ
    เลยทำให้ดูน่ารักกว่า <3
    ราคานี่ลดแล้วคะ รวมส่งแบบลงทะเบียนฟรี
    ขอบคุณมากคะ
Showing Visitor Messages 1 to 2 of 2