Conversation Between mameng and taizzzz

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between mameng and taizzzz

2 Visitor Messages

1. เป็นหนังแกะหนังสวยคับเงาครับ เค้าชอบมากกระเป๋ามากครับ เป็นพวกซื้อเยอะคับแต่ไม่กล้าถือคับผมเพราะเค้าเล็บยาวกลัวมีรอย เลยเก็บเหมือนเดิมคับ สติ๊กเกอร์ด้านในยังอยู่ด้วยนะคับ ราคาลดได้นิดหน่อยคับผม ขอบคุณคับ
  2. พื่อนฝากมาถามค่ะ เค้าสนใจชาแนลค่ะแต่ไมไ่ด้เปนเมมเบอรื ไม่ทราบว่าหนังนี่แบนยังคะ
    ราคาลดได้อีกไหมคะ
Showing Visitor Messages 1 to 2 of 2