Conversation Between sunney and Suwaphat V.

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between sunney and Suwaphat V.

2 Visitor Messages

1. สวัสดีค่ะ ร้านเพชรเป็นของเพื่อนและญาติค่ะ แหวนผู้ชายไม่ค่อยทำออกมาเยอะค่ะ เน้นขายผู้หญิงมากกว่า แล้วไซส์ใหญ่พิเศษคงต้องสั่งทำค่ะ เพราะทำออกมาแล้วหาคนใส่ได้ยาก มีแบบไหนอยากได้ส่งแบบมาดูได้น่ะค่ะ รับสั่งทำด้วยค่ะ
  2. ทำร้าน จิว หรือครับ สนใจถ้ามีแบบผู้ชายแนะนำหน่อยน่ะครับ อยากซื้อไส้สักหน่อย น่ะครับ ผมนิ้วก้อย SIZE 62 .ใหญ่สุด 70 ครับ
Showing Visitor Messages 1 to 2 of 2