Conversation Between justtrng and kaori9680

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between justtrng and kaori9680

2 Visitor Messages

1. สรุปว่าจะไม่จ่ายใช่มั้ยคะ ไหนบอกว่าไม่โกงไง แต่ทำงี้หมายความว่าไงเนี่ย
    ไม่มีจิตสำนึกบ้างเลยหรอคะ บอกว่าไม่เกินสิ้นเดือนที่แล้ว
    คำพูดไม่เปนคำพูดนะคะ คุนใช้บัตรประชาชนสมัคร
    เราบอก wm ให้เช็คได้นะ ไม่ได้ขู่ด้วยค่ะ ทำจิงอยู่แล้ว ถ้ายังไม่ตอบกลับอีก
    คนอื่นจะได้ไม่โดนคุนหลอกค่ะ คนอะไรไม่มีความรับผิดชอบกับสิ่งที่ตัวเองพูด
    เรารู้จักคนใน sbn หลายคนนะคะ อย่าให้เรื่องมันต้องวุ่นวายกว่านี้เลยค่ะ
    ไม่มีเงินก้อบอก ผ่อนได้ ไม่ว่า แต่อย่าไม่ตอบอย่างนี้ค่ะ
  2. สภาพตามรูปเรยค่ะ ใหม่มาก ไซส์เอส
    ขอขาย 2200 บาทค่ะ ลดได้นิดหน่อยน้า ยังงัยสนใจก๊บอกนะค้ะ
Showing Visitor Messages 1 to 2 of 2