Conversation Between ikkim.pim and zillky

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between ikkim.pim and zillky

2 Visitor Messages

1. New 88 Piece Eye Shadow Eyeshadow Matte Palette CF 2 ชิ้นนะค่ะ
    พอดีว่า PM ไปไม่ได้อ่ะค่ะ ไงขอรายละเอียดการโอนเงินด้วยค่ะ )

สวัสดีค่ะ เพิ่งเห็นข้อความ รบกวนติดต่อทางเฟสบุคได้ไม๊ค่ะ เพราะเฟสบุค แจ้งเตือนได้เร็วกว่าค่ะ
    สินค้าเหลือ 1 ชิ้นพร้อมส่งค่ะค่ะ อีกชิ้นต้องพรีออเดอร์ค่ะ ทุกวันอาทิตย์ค่ะ

ช่องทางการโอนเงิน
    ธนาคารกสิกรไทย
    เลขบัญชี 4752299312
    ชื่อบัญชี เอกวุฒิ ยูรสูงเนิน
    โอนแล้วรบกวนแจ้งยอดที่โอนและเวลาโอน ไว้ทีีอีเมลนี้นะค่ะ suwimol.shopping@gmail.com
    หรือ facebook.com/macbrandname ด้วยนะค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ
  2. New 88 Piece Eye Shadow Eyeshadow Matte Palette CF 2 ชิ้นนะค่ะ
    พอดีว่า PM ไปไม่ได้อ่ะค่ะ ไงขอรายละเอียดการโอนเงินด้วยค่ะ )
Showing Visitor Messages 1 to 2 of 2