Conversation Between huphip13 and maris

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between huphip13 and maris

3 Visitor Messages

1. add msn ไปแล้วนะค่ะ ^^
  2. โอ๊ววว สงสัยน่าจะมีคนโดนเยอะค่ะ เราว่าเราเจอเฟซบุคเค้าด้วยค่ะ แอดมาเม๊าด่วนเลยคร่าาา ห้าๆๆๆ
    charmmykittyhuphip@hotmail.com
  3. โดนแม่ค้า Pambelina@live.com โกงเหมือนกันค่ะ ค่าเสียหาย 2330 บาท สิบสามวันแล้วยังไม่ได้ของเลย เอาเลขที่พัสดุให้ปลายทางเป็นร้อยเอ็ด ตอนนี้เราอยู่เชียงใหม่ค่ะ ก็เลยคิดว่าจะไปตามเขาตามที่อยู่ที่เห็นในเว็บไซด์ ไม่รู้จะได้เงินคืนหรือป่าวเหมือนกันค่ะ T_T ถ้าไม่ไ้ด้ก็กะจะไปแจ้งความให้เขาได้รู้สึกบ้าง จะได้ไม่ไปหลอกคนอื่นไปทั่ว เพราะเท่าที่หาข้อมูลเขาก็เอาเงินเราๆ ไปใช้จ่ายซื้อเสื้อผ้า รองเท้า เครื่องสำอางสบายใจ โดยไม่คิดถึงใจคนอื่นเลย แย่มากๆเลย
Showing Visitor Messages 1 to 3 of 3