Conversation Between Akira1 and cheerful woman

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between Akira1 and cheerful woman

3 Visitor Messages

1. ขอบคุณมากๆนะคะ คุณ Akira1
  2. ขอบคุณค่ะที่ช่วยเตือน แต่ความจริง ดิฉันก็เค้าไปโพสต์ในห้อง hi -street นะคะ แต่ทำไมมาโผล่ห้องนี้ได้ ทำอย่างไรคะ วิธีแก้ไข แนะนำด้วยค่ะ ตอนแรกก็คือ เข้าไปห้องซื้อขาย hi -street แล้วก็ post tread นะคะ แต่งๆค่ะทำไมมาอยู่ที่ห้องนี้ได้ไม่รู้จริงๆค่ะ
  3. สวัสดีค่ะ ตอนนี้ดิฉันลงห้อง hi-street อยู่มิใช่หรือคะ ที่ขายเสื้อผ้าแบรนด์ห้าง เช่น bossini H&M cc-oo แล้วดิฉันต้องลงห้องไหนคะถึงจะถูก รบกวนตอบด้วยค่ะ พอดีเป็นแม่ค้ามือใหม่จริงๆค่ะ
Showing Visitor Messages 1 to 3 of 3