Conversation Between Namwan_N and paloy

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between Namwan_N and paloy

2 Visitor Messages

1. รองเท้ามีคน CF แล้วค่ะ
  2. รองเท้าสีเขียวนีออน hardware สีทอง SCHUTZ ของ Footwork size 38 ใส่ไปงานทีเดียวค่ะ สภาพดีมากๆ เหมือนใหม่เลยถ้าไม่ดูพื้น ซื้อมา 5,200 ขาย 4,000 ค่ะ SALE 1,500 *ถ้าไม่ดูพื้นคือไงหรอคะ มีตำหนิตรงไหนรึป่าว ส้นเวลาเดินเอียงไหมคะ สามารถลดได้อีดรึป่าวจ๊ะ^^ (ขอดูรูปเพิ่มเติมด้วยจ้า)
Showing Visitor Messages 1 to 2 of 2