Conversation Between Namwan_N and urarat

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between Namwan_N and urarat

5 Visitor Messages

1. เราส่งเดรสให้แล้วนะคะ tracking no. คะ RF 8552 3640 5 TH

ขอบคุณมากคะ
  2. ชุดนี้มันต้องใส่แล้วฟิตด้านบนคะถึงจะสวย ส่วนตำหนิก็ตามที่เราลงในรูปเลยคะ เรามีธนาคารกสิกรกับกรุงเทพนะคะ

กสิกร / 717-2-30229-1 / อุรารัตน์ ติยะชัยพานิช

กรุงเทพ / 119-027269-8 / ปริญญา ม่วงสอนเขียว

ถ้าโอนธนาคารไหนก็แจ้งเราละกันนะคะ แล้วก็ฝากส่งที่อยู่ให้ด้วยนะคะ

ขอบคุณคะ
  3. ok จ้างั้นพรุ่งนี้โอนให้นะคะ 400เนอะ โอนแล้วเดี๋ยวแจ้งที่อยู่ให้จ้าา^^ อกกะเอว คงไม่อึดอัดเนอะ มีตำหนิแค่ที่แจ้งไว้ใช่ไหมจ๊ะขอทราบ ธนาคารที่จะโอนด้วยจ๊ะ
  4. Dress / Brand : Seductions / from USA. SALE 450

เราคิดว่าน่าจะใส่ได้นะคะ เพราะตรงช่วงเอวมันจะยืดได้ตามหุ่นคนใส่อะคะ ส่วนสะโพกก็คงไม่เป็นปัญหาคะ เพราะกระโปรงเป็นทรงบานๆพองๆคะ
    ส่วนราคาเราลดให้ได้ 400 รวมส่งลงทะเบียนได้คะ

ถ้าสนใจยังไงแจ้งเราทาง message ก็ไ้ด้นะคะ 086-529-2918

ขอบคุณคะ

ขอบคุณคะ
  5. Dress / Brand : Seductions / from USA. SALE 450
    34-27-36 จะใส่ได้ไหมอะจ๊ะ ถ้าใส่ได้ขอราคาถ้วนๆได้ไหมเอย?? ^^
Showing Visitor Messages 1 to 5 of 5