Conversation Between K.aom and ImYiinG

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between K.aom and ImYiinG

1 Visitor Messages

1. ขอ comment นิดนึงนะคะ พอดีเห็นแม่ค้าลงขาย Chanel Jumbo ในราคา 73,900 บาท ก็โทรไป CF เพราะน้องสาวอยากได้ด้วยงบที่จำกัด แต่พอโทรไปแม่ค้าบอกว่าเดี๋ยวส่งเลขบัญชีมาให้ แต่ก็ไม่ส่ง พอโทรไปสอบถามบอกว่าลงราคาผิดต้องเป็น 79,000 เราก็โอเคไม่เป็นไร ไม่ได้ต่อเลยเพราะราคายังอยู่ในงบที่น้องต้องการ แม่ค้าก็บอกว่าไม่ต้องห่วง ไม่ขายให้คนอื่น แถมแก้ในกระทู้ว่ามีคน CF แล้ว แต่ก็ยังคงเงียบไม่ให้เลขบัญชีทั้งๆที่รับปาก สรุปส่งข้อความมาบอกว่าคนโทรมาเยอะ เลยเช็คราคาใหม่ ขอแก้เป็น 98,000 โอ้ววว... คือจริงๆราคาหญิงไม่มายด์นะคะ แต่แค่อยากบอกว่าเสียความรู้สึกกับแม่ค้ามากค่ะ ตอนแรก happy กับการตั้งราคานี้ พอเห็นคนสนใจโทรมาเยอะก็ปรับราคาอีก ไม่ใช่ครั้งเดียวนะคะ 2 ครั้ง จาก 73,900 --> 79,000 --> 98,000 ทั้งๆที่รับปากกับลูกค้าแล้วว่าจะขายให้ แล้วอย่างนี้จะมั่นใจได้ไงว่าถ้า CF โอนมัดจำไป แล้วเกิดมีคนมาให้ราคาดีกว่าจะไม่มายกเลิกเรา (ตลกดีเนอะในกระทู้ลงว่า CF no CC แต่กลับมาทำเอง) !!! ถือเป็นอุทธาหรณ์ละกันค่ะ
Showing Visitor Messages 1 to 1 of 1