กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between mynd and boutonniere

5 Visitor Messages

1. เสื้อ Chiffon ชมพู ขายแว้ววว นะค้าาา

ยังสนใจ dress ลายขวางอยู่มั๊ยเอ่ย???

------
    ยังไงลองดูสินค้าอื่นๆนะค่ะ เพิ่งลงเพิ่มอีกมากมาย *^

http://siambrandname.com/forum/showt...post1064558008
  2. ได้เลย ค่าาา
    ส่วนตัว Dress ลายขวาง จะให้ จองไว้ให้ก่อนมั๊ยจ๊ะ ???
  3. แล้วอีกตัว cf ต่อได้ไหม
  4. จ้าา แบบเหมือนในภาพค่ะ
    ^^
  5. Dress ตัดต่อชีฟอง และผ้ายืดลายทางขาวดำ งานเกาหลีค่ะ
    ระบายแขนด้วยชีฟองสีครีม
    เนื้อผ้ายืด
    ความยาว 34"

Price: 698 บาท ********** SALE 349 พร้อมส่ง 2 ตัว

เหมือนในแบบเลยหรือเปล่าคะ

สื้อชีฟอง
    เนื้อนุ่มคุณภาพดีมาก งานจาก k. lookbook SBN =)
    Freesize

550 บาท ********** SALE 275 k.poisonnivy19 CF

cf ต่อได้ไหมคะ
Showing Visitor Messages 1 to 5 of 5