กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between lumpy and tong_nat

8 Visitor Messages

1. ขอโทดทีนะคะ คือเราไม่รับเปลี่ยนคืนสินค้าอ่ะค่ะ
  2. ขอโทษถ้าเราขอคืนเเว่นจะเป็นไรไหมค่ะ

pm เต็มค่ะ
  3. เรารบกวนถามนิดนึง ที่ซองหนัง กระดุมตราปั้ม raybrandไหมค่ะ
  4. ส่งของให้เรียบร้อยแล้วนะคะ
    EI 221604492 TH
    ขอบคุนต่ะ
  5. ส่งของให้เรียบร้อยแล้วนะคะ
  6. ส่งเเล้วเเจ้งtracking ด้วยค่ะ
  7. pm เต็มค่ะ
    โอนเงินให้เเล้วนะค่ะ 3200
    ส่ง
    ต้อง
    423/25 ซอย จรัญ35 แยก7 ถนน จรัญสนิทวงศ์ บางขุนศรี บางกอกน้อย 10700

ขอบคุณมากค่ะ
  8. pm เต็มค่ะ
Showing Visitor Messages 1 to 8 of 8