กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between msnCulleN and bell_safehouse

4 Visitor Messages

1. ตองไป 11 โมงค่ะ

ตองมีอารัยให้ดูค่ะ มีคนส่งกระทู้นี้มาให้ค่ะ เหมือนไอโรจน์เลย

ตองจะแกล้งโทรไปค่ะ โทรไปแล้วมันปิดเครื่องค่ะ

มีแววนะค่ะ ว่าใช่มัน
  2. ตอนแรกที่นัดกับคนอื่นๆๆไว้ คือวัน พฤ ค่ะ แต่ลืมไปว่าเป็นวันหยุด ..ต้องนัดวันใหม่แล้ว

เพราะว่าเค้าบอกว่าเราควรจะติดต่อเวลาราชการค่ะ ...งั้นเด๋วตองมาบอกอีกทีนะค่ะ
  3. ว่าง จ-ศ สะดวกวันไหนบ้างค่ะ ต้องไปเวลาราชการค่ะ ...
Showing Visitor Messages 1 to 4 of 4