Conversation Between kero465200 and CrazyBrandname

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between kero465200 and CrazyBrandname

2 Visitor Messages

1. กางเกงขาสั้นเอวสูงOrigano Size L (navy blue) ใส่ไป 3 ครั้ง SALE 990 บาท
    ไม่ทราบเอว สะโพก ความยาว เท่าไหร่คะ
    แล้วลดได้อีกไหมคะ
    ^^ที่ถามมานะค่ะ^^
    เอวประมาณ 28-29 นิ้ว สะโพกประมาณ 37-38 นิ้ว ความยาวประมาณ 15 นิ้วครึ่งค่ะ
    ลดให้ 800 บาทรวมส่งค่ะ
    สนใจไม่สนใจยังไงแจ้งมานะค๊าูู ขอบคุณค่ะ^^
  2. 3.กางเกงขาสั้นเอวสูงOrigano Size L (navy blue) ใส่ไป 3 ครั้ง SALE 990 บาท

ไม่ทราบเอว สะโพก ความยาว เท่าไหร่คะ

แล้วลดได้อีกไหมคะ

ส่งPMไม่ได้เลยคะ
Showing Visitor Messages 1 to 2 of 2