Conversation Between pearraip and nailly

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between pearraip and nailly

2 Visitor Messages

1. ได้3000ค่ะ
  2. Longchamp สีกากี ลายกำแพงเมืองจีนค่ะ Limited Edition ดฉพาะที่ฮ่องกงเลยค่ะ USED 2-3ครั้งค่ะ ซื้อมา 5xxx บาท ขอขายที่3500บาทค่ะ สภาพงามมากค่ะ size M หูสั้นค่ะ ภายในเปื้นนิดหน่อยค่ะ แต่เป้นสีดำมองไม่ออกเลยนะค่ะ ตามภาพอ่าค่ะ

ลดเหลือ2800 บาทได้ไหมคะ ถ้าได้ cf เลยค่ะ รบกวนตอบด้วยนะคะ
Showing Visitor Messages 1 to 2 of 2