กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between ttw and INOUE

12 Visitor Messages

Page 1 of 2 12 LastLast
  1. รอลูกค้าโอนพรุ่งนี้นะคะ
    ถ้าหลุดCFจะรีบแจ้งเลยค่ะ
    ขอบคุณมากเลยนะคะ^^
  2. เค้าพร้อมโอนหรือคะ
  3. อ่าวหรอคะ โอเคค่ะ ไม่เป็นไร ถ้าหลุดก็บอกนะคะ
  4. มีคนCFไปแล้วอ่ะค่ะ
    ต้องขอโทษด้วยนะคะ
  5. เห็นรูปแล้วนะคะ มีตำหนิแค่ที่ซิปใช่ไหมคะ
  6. มีรูปไหมคะ
  7. มีตำหนิตรงซิปด้านนอกลอกนิดหน่อยนะคะ
  8. ไม่มีตำหนิใช่ไหมคะ ถ้างั้นcfค่ะ
  9. ขอเป็น1300รวมส่งละกันนะคะ
    ของจริงสวยมากเลยค่ะ ได้ไปไม่ผิดหวังเลย
  10. ราคาลดได้อีกไหมคะ
Showing Visitor Messages 1 to 10 of 12
Page 1 of 2 12 LastLast